• มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล
  • มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล
  • มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล
  • มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล
  • มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล
  • มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล
  • มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล

มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล





มินิ 1X8 (T) สวิตช์ออปติคอล
หน้าตา

ต้นทุนต่ําที่ไม่มีใครเทียบได้
การสูญเสียการแทรกต่ํา
การแยกช่องสัญญาณสูง
มีเสถียรภาพสูงและเชื่อถือได้
เส้นทางแสงที่ปราศจากอีพ็อกซี่
สลักหรือไม่สลัก

โปรแกรม ประยุกต์
การป้องกัน / การบูรณะ Netrwork แบบออปติคอล
การกําหนดเส้นทางสัญญาณออปติคอล
เพิ่ม/วางออปติคอลที่กําหนดค่าได้
การป้องกันเครื่องส่งสัญญาณและเครื่องรับ
ระบบทดสอบเครือข่าย
เครื่องมือวัด

ข้อมูล จำเพาะ
พารามิเตอร์ หน่วย MOSW- 1×8T
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ นาโนม 850&1310±40 1260 ~ 1650
การสูญเสียการแทรก ดีบี ≤1.0 ≤1.2
ดับเบิลยูดีแอล ดีบี ≤0.25 น. ≤0.30 น.
พีดีแอล ดีบี ≤0.1
แชนแนลครอสทอล์ค ดีบี ≥40 ≥55
การทําซ้ํา ดีบี ±0.02 น.
ขาดทุนจากผลตอบแทน ดีบี ≥35 ≥55
ความเร็วในการสลับ นางสาว ≤8
แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ V 5
การมอบพลังงาน mW 500
ความทนทาน รอบ 10 ล้าน
อุณหภูมิ °C 0 ~ 70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ °C -40~ 85
ประเภทไฟเบอร์   N/125um
ความยาวเส้นใย m ระบุลูกค้า
มิติ มิลลิเมตร (L)35×(W)35×(H)8.5

หมุด
สถานะรีเลย์ ไดรฟ์ไฟฟ้า (ขา #) สถานะเซ็นเซอร์ (พิน #)
สลัก   1 5 6 10 2-3,8-9 3-4,8-7
0 - - จีเอ็นดี V+ ปิด เปิด
1 V+ จีเอ็นดี - - เปิด ปิด
ไม่ใช่- สลัก 0 - - - - ปิด เปิด
1 V+ - - จีเอ็นดี เปิด ปิด
 
  ไดรฟ์ไฟฟ้า
รีเลย์1 รีเลย์ 2 รีเลย์ 3
คอม = P1 (สีดํา) 0 0 0
คอม = P2(สีแดง) 0 0 1
คอม = P3 (น้ําเงิน) 0 1 0
คอม = P4 (สีขาว) 0 1 1
คอม = P5(สีดํา) 1 0 0
คอม = P6(สีแดง) 1 0 1
คอม = P7(น้ําเงิน) 1 1 0
คอม = P8(สีขาว) 1 1 1

มิติ


ข้อมูลการสั่งซื้อ: MOSW- 1×8T-A-B-C-D-E-F-G
A B C D F G
โหมด ความยาวคลื่น ความต่างศักย์ รูปแบบการควบคุม เส้นผ่าศูนย์กลางเส้นใย ความยาวเส้นใย ขั้ว ต่อ
SM: 9/125um
M5: 50/125um
M6: 62.5 / 125um
85: 850nm
13: 1310nm
14: 1490nm
15: 1550nm
162: 1625nm
165: 1650nm
13/15:1310/1550nm
3: 3V
5: 5V
L: การสลัก
N:ไม่สลัก
25:250 น.
90:900 ม.
05:0.5 ม.
10:1.0 ม.
15:1.5 ม.
OO:ไม่มี
FP: FC / PC
เอฟเอ: เอฟซี/เอพีซี
SP: SC / PC
SA: SC/ APC
LP: LC / PC
LA: LC / APC

สอบถามข้อมูลอย่างด่วน

แนะนําอ่าน