• สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)
  • สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)

สวิตช์ออปติคอล 1XN (แชสซีมาตรฐาน)


หน้าตา
การสูญเสียต่ําและความน่าเชื่อถือสูง
อินเทอร์เฟซแบบขนาน (RS232, RJ45)
การออกแบบแบบแยกส่วน
อีพ็อกซี่ฟรีในเส้นทางแสง

โปรแกรม ประยุกต์
เครือข่ายเสียงเรียกเข้า
การตรวจสอบระยะไกลในเครือข่ายออปติคอล
การทดสอบส่วนประกอบใยแก้วนําแสง



ข้อมูล จำเพาะ
พารามิเตอร์
 
OSW-1×N
การสูญเสียการแทรก ดีบี 1
32
พิมพ์:0.5สูงสุด: 1.0
พิมพ์:1.0สูงสุด:1.5
ช่วงความยาวคลื่น
532 ~ 780,850 ~ 1310,12601660
การทดสอบความยาวคลื่น
532/650/780/850/980/1300/1310/1490/1550/1650
ขาดทุนจากผลตอบแทน
SM≥55、มม≥35
≥-80
≤0.10 น.
ดับเบิลยูดีแอล
≤0.25 น.
ทีดีแอล
≤0.30 น.
≤±0.05 น.
ตลอดชีวิต
รอบ
3X107
กําลังไฟอินพุตออปติคอล
≤1000
เวลาการสลับ
นางสาว
≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ
C
-10 ~ + 70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
-40~+85
ไฟ
135X40X32 (N≤64)
เส้นทางออปติคอล
หมุด
เข็มกลัด
I/O
ชื่อสัญญาณ
อินพุต
/reset
TTL, รีเซ็ตระดับต่ําเป็นช่อง 0 ระดับสูงหมายถึงช่อง
บิตการเลือกมีประสิทธิภาพ
ดี 0
TTL, D0 ต่ําและ D4 สูงตัวอย่าง: 00000b = 1 CH; 11111b = 32 CH。
ดี 4
ออก
/พร้อม
TTL, พร้อม (สูง =ยังไม่พร้อม, ต่ํา=พร้อม)
ความผิดพลาด
TTL, ข้อผิดพลาด (สูง=ข้อผิดพลาด, ต่ํา=ไม่มีข้อผิดพลาด)
พลังงานใน
ดิน
แหล่งจ่ายไฟ VDC 5.0±5% (สูงสุด 500mA)
S-
อาร์เอส 232(485)
อาร์เอ็กซ์ (B)
S+
ทีเอ็กซ์ (A)
ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า : OSW-1×N-A-B-C-D-E-F-G
N
ประเภทไฟเบอร์
ทดสอบความยาวคลื่น
ฝัก
ความยาวเส้นใย
พอร์ตควบคุม
1 ถึง 64
SM: SM, 9/125
M5: MM50/125
M6: MM62.5 / 125
สวัสดี:Hi1060
850: 850nm
1310: 1310nm
1550: 1550nm
13/15:1310/1550nm
XX:อื่น ๆ
25:250um90: 900um
20: 2.0 มม
FA:อาร์เรย์เส้นใย
05: 50±5cm
10: 100±5cm
15: 150±5cm
FP: FC / PC
เอฟเอ: เอฟซี/เอพีซี
SP: SC / PC
SA: SC/ APC
LP: LC / PC
LA: LC / APC
ST: ST / PC
01: TTL + RS232
02:TTL+RS485
03:USB
เป็น: 135x40x32
ข: 135x64x32
สถาปัตยกรรมที่ยืดหยุ่น
32
พิมพ์:0.5สูงสุด: 1.0
พิมพ์:1.0สูงสุด:1.5
ช่วงความยาวคลื่น
532 ~ 780,850 ~ 1310,12601660
การทดสอบความยาวคลื่น
532/650/780/850/980/1300/1310/1490/1550/1650
ขาดทุนจากผลตอบแทน
SM≥55、มม≥35
≥-80
≤0.10 น.
ดับเบิลยูดีแอล
≤0.25 น.
ทีดีแอล
≤0.30 น.
≤±0.05 น.
ตลอดชีวิต
รอบ
3X107
กําลังไฟอินพุตออปติคอล
≤1000
เวลาการสลับ
นางสาว
≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ
C
-10 ~ + 70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
-40~+85
ไฟ
135X40X32 (N≤64)
เส้นทางออปติคอล
หมุด
เข็มกลัด
I/O
ชื่อสัญญาณ
อินพุต
/reset
TTL, รีเซ็ตระดับต่ําเป็นช่อง 0 ระดับสูงหมายถึงช่อง
บิตการเลือกมีประสิทธิภาพ
ดี 0
TTL, D0 ต่ําและ D4 สูงตัวอย่าง: 00000b = 1 CH; 11111b = 32 CH。
ดี 4
ออก
/พร้อม
TTL, พร้อม (สูง =ยังไม่พร้อม, ต่ํา=พร้อม)
ความผิดพลาด
TTL, ข้อผิดพลาด (สูง=ข้อผิดพลาด, ต่ํา=ไม่มีข้อผิดพลาด)
พลังงานใน
ดิน
แหล่งจ่ายไฟ VDC 5.0±5% (สูงสุด 500mA)
S-
อาร์เอส 232(485)
อาร์เอ็กซ์ (B)
S+
ทีเอ็กซ์ (A)
ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า : OSW-1×N-A-B-C-D-E-F-G
N
ประเภทไฟเบอร์
ทดสอบความยาวคลื่น
ฝัก
ความยาวเส้นใย
พอร์ตควบคุม
1 ถึง 64
SM: SM, 9/125
M5: MM50/125
M6: MM62.5 / 125
สวัสดี:Hi1060
850: 850nm
1310: 1310nm
1550: 1550nm
13/15:1310/1550nm
XX:อื่น ๆ
25:250um90: 900um
20: 2.0 มม
FA:อาร์เรย์เส้นใย
05: 50±5cm
10: 100±5cm
15: 150±5cm
FP: FC / PC
เอฟเอ: เอฟซี/เอพีซี
SP: SC / PC
SA: SC/ APC
LP: LC / PC
LA: LC / APC
ST: ST / PC
01: TTL + RS232
02:TTL+RS485
03:USB
เป็น: 135x40x32
ข: 135x64x32
สถาปัตยกรรมที่ยืดหยุ่น
64
พิมพ์:0.8สูงสุด: 1.2
พิมพ์:1.20สูงสุด:1.8
200 ~ 850 หรือ 850 ~ 1310
12601660
532/650/780/850/980/1300
1310/1490/1550/1650
AC 220V หรือ DC 48V
1XN-U
1U 19" 2U19" 4U 19"
ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า :OSW-1XN-A-B-C-D-E
1 ถึง 128
M5: มม., 50/125
M6: มม., 62.5/125
1U: 1u19"
2U: 2u19"
4u: 4u19"
S22: เดี่ยว220V
S48:เดี่ยว48V
D22: คู่220v
D48: ดับเบิล48V
S24: 220V + 48V
พิมพ์:0.8สูงสุด: 1.2 พิมพ์:1.0สูงสุด:1.5 พิมพ์:1.20สูงสุด:1.8
ช่วงความยาวคลื่น นาโนม 200 ~ 850 หรือ 850 ~ 1310 12601660
การทดสอบความยาวคลื่น นาโนม 532/650/780/850/980/1300 1310/1490/1550/1650
ขาดทุนจากผลตอบแทน ดีบี SM≥55、มม≥35
ครอสทอล์ค ดีบี ≥-80
พีดีแอล ดีบี ≤0.10 น.
ดับเบิลยูดีแอล ดีบี ≤0.25 น.
ทีดีแอล ดีบี ≤0.30 น.
การทําซ้ํา ดีบี ≤±0.05 น.
ตลอดชีวิต รอบ 107
กําลังไฟอินพุตออปติคอล mW ≤1000
เวลาการสลับ นางสาว ≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ C -20~+70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ C -40~+85
ไฟ V AC 220V หรือ DC 48V
1XN-U มิลลิเมตร 1U 19" 2U19" 4U 19"

ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า :OSW-1XN-A-B-C-D-E

N

A

B

C

D

ชาแนล

ใย

ความยาวคลื่น

รูปร่าง

พลัง

ขั้ว ต่อ

1 ถึง 128

SM: SM, 9/125

M5: มม., 50/125

M6: มม., 62.5/125

850: 850nm

1310: 1310nm

1550: 1550nm

13/15:1310/1550nm

1U: 1u19"

2U: 2u19"

4u: 4u19"

 

 

S22: เดี่ยว220V

S48:เดี่ยว48V

D22: คู่220v

D48: ดับเบิล48V

S24: 220V + 48V

OO:ไม่มี

FP: FC / PC

เอฟเอ: เอฟซี/เอพีซี

SP: SC / PC

SA: SC/ APC

LP: LC / PC

LA: LC / APC

สอบถามข้อมูลอย่างด่วน

แนะนําอ่าน