• สวิตช์ออปติคอล 1X64
  • สวิตช์ออปติคอล 1X64
  • สวิตช์ออปติคอล 1X64
  • สวิตช์ออปติคอล 1X64
  • สวิตช์ออปติคอล 1X64
  • สวิตช์ออปติคอล 1X64
  • สวิตช์ออปติคอล 1X64

สวิตช์ออปติคอล 1X64





สวิตช์ออปติคอล 1X64
หน้าตา

สูงสุด 64 ช่อง
การสูญเสียต่ําและความน่าเชื่อถือสูง
อินเตอร์เฟซแบบขนาน (TTL, RS485, RS232)
การออกแบบแบบแยกส่วน
อีพ็อกซี่ฟรีในเส้นทางแสง

โปรแกรม ประยุกต์
เครือข่ายเสียงเรียกเข้า
การตรวจสอบระยะไกลในเครือข่ายออปติคอล
การทดสอบส่วนประกอบใยแก้วนําแสง

ข้อมูล จำเพาะ
พารามิเตอร์
 
OSW-1×N
การสูญเสียการแทรก ดีบี 1
32
64
พิมพ์:0.8สูงสุด: 1.2
พิมพ์:1.0สูงสุด:1.5
พิมพ์:1.20สูงสุด:1.8
ช่วงความยาวคลื่น
200 ~ 850 หรือ 850 ~ 1310
12601660
การทดสอบความยาวคลื่น
532/650/780/850/980/1300
1310/1490/1550/1650
ขาดทุนจากผลตอบแทน
SM≥55、มม≥35
รอบ
กําลังไฟอินพุตออปติคอล
เวลาการสลับ
≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
ไฟ
AC 220V หรือ DC 48V
1XN-U
1U 19" 2U19" 4U 19"
ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า :OSW-1XN-A-B-C-D-E
ชาแนล
ใย
1 ถึง 128
M5: มม., 50/125
M6: มม., 62.5/125
1U: 1u19"
2U: 2u19"
4u: 4u19"
S22: เดี่ยว220V
S48:เดี่ยว48V
D22: คู่220v
D48: ดับเบิล48V
S24: 220V + 48V
32
64
พิมพ์:0.8สูงสุด: 1.2
พิมพ์:1.0สูงสุด:1.5
พิมพ์:1.20สูงสุด:1.8
ช่วงความยาวคลื่น
200 ~ 850 หรือ 850 ~ 1310
12601660
การทดสอบความยาวคลื่น
532/650/780/850/980/1300
1310/1490/1550/1650
ขาดทุนจากผลตอบแทน
SM≥55、มม≥35
รอบ
กําลังไฟอินพุตออปติคอล
เวลาการสลับ
≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
ไฟ
AC 220V หรือ DC 48V
1XN-U
1U 19" 2U19" 4U 19"
ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า :OSW-1XN-A-B-C-D-E
ชาแนล
ใย
1 ถึง 128
M5: มม., 50/125
M6: มม., 62.5/125
1U: 1u19"
2U: 2u19"
4u: 4u19"
S22: เดี่ยว220V
S48:เดี่ยว48V
D22: คู่220v
D48: ดับเบิล48V
S24: 220V + 48V
พิมพ์:0.5สูงสุด: 1.0 พิมพ์:1.0สูงสุด:1.5
ช่วงความยาวคลื่น นาโนม 532 ~ 780,850 ~ 1310,12601660
การทดสอบความยาวคลื่น นาโนม 532/650/780/850/980/1300/1310/1490/1550/1650
ขาดทุนจากผลตอบแทน ดีบี SM≥55、มม≥35
ครอสทอล์ค ดีบี ≥-80
พีดีแอล ดีบี ≤0.10 น.
ดับเบิลยูดีแอล ดีบี ≤0.25 น.
ทีดีแอล ดีบี ≤0.30 น.
การทําซ้ํา ดีบี ≤±0.05 น.
ตลอดชีวิต รอบ 3X107
กําลังไฟอินพุตออปติคอล mW ≤1000
เวลาการสลับ นางสาว ≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ C -10 ~ + 70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ C -40~+85
ไฟ V 5
มิติ มิลลิเมตร 135X40X32 (N≤64)

มิติ


เส้นทางออปติคอล


หมุด
เข็มกลัด I/O ชื่อสัญญาณ การบรรยาย
1 อินพุต /reset TTL, รีเซ็ตระดับต่ําเป็นช่อง 0 ระดับสูงหมายถึงช่อง
บิตการเลือกมีประสิทธิภาพ
2 อินพุต ดี 0 TTL, D0 ต่ําและ D4 สูงตัวอย่าง: 00000b = 1 CH; 11111b = 32 CH。
3 อินพุต D1
4 อินพุต D2
5 อินพุต ดี 3
6 อินพุต ดี 4
7 ออก /พร้อม TTL, พร้อม (สูง =ยังไม่พร้อม, ต่ํา=พร้อม)
8 ออก ความผิดพลาด TTL, ข้อผิดพลาด (สูง=ข้อผิดพลาด, ต่ํา=ไม่มีข้อผิดพลาด)
9 พลังงานใน จีเอ็นดี ดิน
10 พลังงานใน 5V แหล่งจ่ายไฟ VDC 5.0±5% (สูงสุด 500mA)
11 S- อาร์เอส 232(485) อาร์เอ็กซ์ (B)
12 S+ อาร์เอส 232(485) ทีเอ็กซ์ (A)

ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า : OSW-1×N-A-B-C-D-E-F-G

N

A

B

C

D

F

G

 

ประเภทไฟเบอร์

ทดสอบความยาวคลื่น

ฝัก

ความยาวเส้นใย

ขั้ว ต่อ

พอร์ตควบคุม

ขนาด

1 ถึง 64

SM: SM, 9/125

M5: MM50/125

M6: MM62.5 / 125

สวัสดี:Hi1060

850: 850nm

1310: 1310nm

1550: 1550nm

13/15:1310/1550nm

XX:อื่น ๆ

25:250um90: 900um

20: 2.0 มม

FA:อาร์เรย์เส้นใย

05: 50±5cm

10: 100±5cm

15: 150±5cm

OO:ไม่มี

FP: FC / PC

เอฟเอ: เอฟซี/เอพีซี

SP: SC / PC

SA: SC/ APC

LP: LC / PC

LA: LC / APC

ST: ST / PC

01: TTL + RS232

02:TTL+RS485

03:USB

 

เป็น: 135x40x32

ข: 135x64x32


สถาปัตยกรรมที่ยืดหยุ่น

สอบถามข้อมูลอย่างด่วน

แนะนําอ่าน