• สวิทช์ออปติคอล 1X128
  • สวิทช์ออปติคอล 1X128
  • สวิทช์ออปติคอล 1X128
  • สวิทช์ออปติคอล 1X128
  • สวิทช์ออปติคอล 1X128
  • สวิทช์ออปติคอล 1X128

สวิทช์ออปติคอล 1X128





สวิทช์ออปติคอล 1X128
หน้าตา

สูงสุด 64 ช่อง
การสูญเสียต่ําและความน่าเชื่อถือสูง
อินเตอร์เฟซแบบขนาน (TTL, RS485, RS232)
การออกแบบแบบแยกส่วน
อีพ็อกซี่ฟรีในเส้นทางแสง

โปรแกรม ประยุกต์
เครือข่ายเสียงเรียกเข้า
การตรวจสอบระยะไกลในเครือข่ายออปติคอล
การทดสอบส่วนประกอบใยแก้วนําแสง

ข้อมูล จำเพาะ

พารามิเตอร์   OSW-1×N
การสูญเสียการแทรก ดีบี 1
32
พิมพ์:0.5สูงสุด: 1.0
พิมพ์:1.0สูงสุด:1.5
ช่วงความยาวคลื่น
532 ~ 780,850 ~ 1310,12601660
การทดสอบความยาวคลื่น
532/650/780/850/980/1300/1310/1490/1550/1650
ขาดทุนจากผลตอบแทน
SM≥55、มม≥35
≥-80
≤0.10 น.
ดับเบิลยูดีแอล
≤0.25 น.
ทีดีแอล
≤0.30 น.
≤±0.05 น.
ตลอดชีวิต
รอบ
3X107
กําลังไฟอินพุตออปติคอล
≤1000
เวลาการสลับ
นางสาว
≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ
C
-10 ~ + 70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
-40~+85
ไฟ
135X40X32 (N≤64)
เส้นทางออปติคอล
หมุด
เข็มกลัด
I/O
ชื่อสัญญาณ
อินพุต
/reset
TTL, รีเซ็ตระดับต่ําเป็นช่อง 0 ระดับสูงหมายถึงช่อง
บิตการเลือกมีประสิทธิภาพ
ดี 0
TTL, D0 ต่ําและ D4 สูงตัวอย่าง: 00000b = 1 CH; 11111b = 32 CH。
ดี 4
ออก
/พร้อม
TTL, พร้อม (สูง =ยังไม่พร้อม, ต่ํา=พร้อม)
ความผิดพลาด
TTL, ข้อผิดพลาด (สูง=ข้อผิดพลาด, ต่ํา=ไม่มีข้อผิดพลาด)
พลังงานใน
ดิน
แหล่งจ่ายไฟ VDC 5.0±5% (สูงสุด 500mA)
S-
อาร์เอส 232(485)
อาร์เอ็กซ์ (B)
S+
ทีเอ็กซ์ (A)
ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า : OSW-1×N-A-B-C-D-E-F-G
N
ประเภทไฟเบอร์
ทดสอบความยาวคลื่น
ฝัก
ความยาวเส้นใย
พอร์ตควบคุม
1 ถึง 64
SM: SM, 9/125
M5: MM50/125
M6: MM62.5 / 125
สวัสดี:Hi1060
850: 850nm
1310: 1310nm
1550: 1550nm
13/15:1310/1550nm
XX:อื่น ๆ
25:250um90: 900um
20: 2.0 มม
FA:อาร์เรย์เส้นใย
05: 50±5cm
10: 100±5cm
15: 150±5cm
FP: FC / PC
เอฟเอ: เอฟซี/เอพีซี
SP: SC / PC
SA: SC/ APC
LP: LC / PC
LA: LC / APC
ST: ST / PC
01: TTL + RS232
02:TTL+RS485
03:USB
เป็น: 135x40x32
ข: 135x64x32
สถาปัตยกรรมที่ยืดหยุ่น
พิมพ์:0.6สูงสุด: 1.2
ช่วงความยาวคลื่น นาโนม 1550±40
ใย   PM 1550 (ฟูจิคุระ SM15-PS-U25D)
ขาดทุนจากผลตอบแทน ดีบี เอส≥55
ครอสทอล์ค ดีบี ≥-80
เอ้อ ดีบี ≥18
ดับเบิลยูดีแอล ดีบี ≤0.25 น.
ทีดีแอล ดีบี ≤0.30 น.
การทําซ้ํา ดีบี ≤±0.02 น.
ตลอดชีวิต รอบ 109
กําลังไฟอินพุตออปติคอล mW ≤1000
เวลาการสลับ นางสาว ≤10 (เวลาสลับลําดับของช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน)
อุณหภูมิ °C -20~+70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ °C -40~+85
ไฟ V +5
มิติ มิลลิเมตร 135X40X32 (N<32)< /td>

ข้อมูลการสั่งซื้อสินค้า : OSW-1×N-A-B-C-D-E-F-G
เอ็น เอ็น A B C D F G
  ประเภทไฟเบอร์ ทดสอบความยาวคลื่น ฝัก ความยาวเส้นใย ขั้ว ต่อ พอร์ตควบคุม ขนาด
1 1 ถึง 32 SM: SM, 9/125
M5: MM50/125
M6: MM62.5 / 125
สวัสดี:Hi1060
PM: เส้นใย PM
850: 850nm
1310: 1310nm
1550: 1550nm
13/15:1310/1550nm
XX:อื่น ๆ
25:250 น.
90: 900um
20: 2.0 มม
FA:อาร์เรย์เส้นใย
05: 50±5cm
10: 100±5cm
15: 150±5cm
OO:ไม่มี
FP: FC / PC
เอฟเอ: เอฟซี/เอพีซี
 
01: TTL + RS232
02:TTL+RS485
03:USB
เป็น: 135x40x32

มิติ


เส้นทางออปติคอล


หมุด
เข็มกลัด I/O ชื่อสัญญาณ การบรรยาย
1      
2      
3    
4    
5    
6    
7    
8    
9 พลังงานใน จีเอ็นดี ดิน
10 พลังงานใน 5V แหล่งจ่ายไฟ VDC 5.0±5% (สูงสุด 500mA)
11 S- อาร์เอส 232(485) อาร์เอ็กซ์ (B)
12 S+ อาร์เอส 232(485) ทีเอ็กซ์ (A)


 

สอบถามข้อมูลอย่างด่วน

แนะนําอ่าน